Michezo

Tumefunga dirisha la usajili – Jaffar Idd

By  | 



Uongozi wa Klabu Bingwa ya Afrika Mashariki na Kati, Azam FC, umesema kuwa kwa sasa hautasajili wachezaji wengine ndani ya kikosi hicho baada ya kumalizana na Mghana, Bernard Arthur aliyesaini mkataba wa miaka miwili.


Msemaji wa klabu hiyo, Jaffar Idd amesema: “Kwa sasa nTumefunga usajili kwenye kikosi chetu hatutasajili mchezaji mwingine nafasi zimeja.”

“Tumemuongeza mkataba kiungo wetu, Steven Kingue Mpondo raia wa Cameroon.”

Dirisha la usajili lilifunguliwa Novemba 15 na kutarajiwa kufungwa mwezi ujao.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments