Bongo Movie

Video: Baada ya ‘Kisogo’ Gabo kaja na hii

By  | 



Muigizaji wa filamu nchini Gabo Zigamba, aliyetoa filamu fupi ya ‘Kisogo’ akiwa na muigizaji Wema Sepetu, ameamua kukazia katika kuhakikisha soko la filamu linazidi kukua na kuwa na filamu bora na zenye uhalisia.

Muigizaji huyo kwa sasa yupo mbioni kuachia kazi yake mpya ya ‘Siyabonga’ huwenda ikaanza kuachiwa kwa njia ya mtandao kama alivyo fanya hapo awali.

Gabo kwa sasa ndiye msanii wa kiume anaeangaliwa zaidi na ameshatajwa na baadhi ya mashiki kuwa ndiye mrithi wa mikoba ya marehemu Steven Kanumba.

Na Laila Sued

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments